hfocus
24 November 2015
นพ.ปิยะสกล สกลสัตยาทร รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ให้การต้อนรับ H.E. Mr. Mikael Hemniti Winther เอกอัครราชทูตราชอาณาจักรเดนมาร์กประจำประเทศไทย พร้อมคณะ เข้าเยี่ยมคารวะรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เพื่อหารือเกี่ยวกับโครงการในความร่วมมือสาธารณสุขไทย-เดนมาร์ก ด้านการพัฒนาศักยภาพ โครงการถ่ายทอดความรู้ การแลกเปลี่ยนบุคลากรทางการแพทย์ การฝึกอบรม โดยมี คณะที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข และ นพ.โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข คณะผู้บริหารกระทรวง เข้าร่วมหารือ ที่ห้องรับรอง1 ชั้น1 สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข
![](/sites/default/files/styles/large/public/2023-07/kk.jpg?itok=hS80Oi2F)
![](/sites/default/files/styles/large/public/2022/users/user288/s_8544302.jpg?itok=J9ZxE_Ej)
![](/sites/default/files/styles/large/public/2022/users/user288/s_8544296.jpg?itok=HkWWvQKU)
![](/sites/default/files/styles/large/public/2022/users/user288/s_8544311.jpg?itok=u8sYUane)
- 14 views